ราคา 4069000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83040.82 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ (ระหว่างซอยประชาชื่น 26 และ 27) | U Delight 3 Prachachuen-Bangsue

incube
0896669464
2023-02-27 12:27:50.0
เลขที่ประกาศ: 431482
รายละเอียดเพิ่มเติม

Reference : P35CR2301016
Project name : U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue
Bedroom : 2
Bathroom : 1
Area : 49.5

sale price : 4,069,000

-----------------------------
Incube Realty Co., Ltd. ให้บริการรับปล่อยเช่า-ขาย บ้าน คอนโด ที่ดินฯ และจัดหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯ ในเขตพื้นที่กรุงเทพและปริมณฑล ยินดีให้บริการ
Mobile : +66896669464
Line-ID : incube_th
Email : admin@incube.co.th

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ระหว่างซอยประชาชื่น 26 และ 27
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ (ระหว่างซอยประชาชื่น 26 และ 27) U Delight 3 Prachachuen-Bangsue
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ (ระหว่างซอยประชาชื่น 26 และ 27) | U Delight 3 Prachachuen-Bangsue

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ (ระหว่างซอยประชาชื่น 26 และ 27) | U Delight 3 Prachachuen-Bangsue

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

คอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ ใกล้ MRT บางซ่อน พร้อมอยู่

เลขที่: 495223
2024-08-16 15:39:56.0
Add to wishlist